JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA =\
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

WAKALA WA MABASI YAENDAYO HARAKA )00 i1

TAARIFA KWA UMMA

YAH: KUANZA KUTUMIKA KWA NAULI MPYA, JUMATATU, 16 JANUARI 2023

Wakala wa Mabasi Yaendayo Haraka-DART unapenda kuwaarifu watumiaji wa
Mabasi Yaendayo Haraka-DART, kuwa kuanzia Jumatatu, tarehe 16 Januari 2023, nauli
mpya zilizoidhinishwa na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini-LATRA zitaanza
kutumika.

Mabadiliko ya nauli hizi ni kwa mujibu wa Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Usafiri Ardhini, SURA YA 413 iliyoipa LATRA jukumu la kupanga nauli za vyombo
vinavyotoa huduma za usafiri ardhini.

Nauli iliyobadilika ni kwa watu wazima tu wanaosafiri katika Njia Kuu (Trunk
Route) na Njia Mlishi (Feeder Route) kama inavyoainishwa katika jedwali hapa chini:

AINA YA | NA.| KUTOKA KWENDA NAULI NAULI KWA
NJIA KWA MTU | MWANAFUNZI
MZIMA
NJIA KUU| 1. |KIMARA KIVUKONI 750/ = 200/=
(TRUNK)
2. | KIMARA GEREZANI 750/ = 200/=
3. | KIMARA MOROCCO 750/ = 200/=
4. | UBUNGO KIVUKONI 750/ = 200/=
5. | UBUNGO GEREZANI 750/ = 200/ =
6. | MOROCCO | KIVUKONI 750/ = 200/ =
7. | MOROCCO | GEREZANI 750/ = 200/=
NJIA MLISHI | 1. | KIMARA MBEZI 500/ = 200/=
2. | KIMARA KIBAHA 700/= 200/ =
3. | KIMARA MLOGANZILA | 700/= 200/=
4 | GEREZANI | MUHIMBILI 750/ = 200/=

Kwa habari zaidi, endelea kutufuatilia kwenye mitandao ya kijamii ya Facebook,
Twitter, na Instagram @DARTMwendokasi

DART Usafiri wa Umma Nadhifu.
Imetolewa na Kitengo cha Uhusiano wa Umma
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